Helgi Hjörvar - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 08.09.2015 – 28.10.2016:  9. þm. RS, Sf HHj
144 11.06.2015 – 07.09.2015:  9. þm. RS, Sf HHj
    04.06.2015 – 11.06.2015:  9. þm. RS, Sf HHj með varamann: Mörður Árnason
    04.06.2015 – 04.06.2015:  9. þm. RS, Sf HHj
    09.09.2014 – 04.06.2015:  9. þm. RS, Sf HHj
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  9. þm. RS, Sf HHj
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  9. þm. RS, Sf HHj
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  4. þm. RN, Sf HHj*
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  4. þm. RN, Sf HHj*
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  4. þm. RN, Sf HHj*
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  4. þm. RN, Sf HHj*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  4. þm. RN, Sf HHj*
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  7. þm. RN, Sf HHj
    01.10.2008 – 01.02.2009:  7. þm. RN, Sf HHj*
135 07.11.2007 – 30.09.2008:  7. þm. RN, Sf HHj*
    22.10.2007 – 07.11.2007:  7. þm. RN, Sf HHj* með varamann: Valgerður Bjarnadóttir*
    01.10.2007 – 22.10.2007:  7. þm. RN, Sf HHj*
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  7. þm. RN, Sf HHj*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  7. þm. RN, Sf HHj
133 26.02.2007 – 11.05.2007:  5. þm. RN, Sf HHj
    05.02.2007 – 26.02.2007:  5. þm. RN, Sf HHj með varamann: Ellert B. Schram
    04.12.2006 – 05.02.2007:  5. þm. RN, Sf HHj
    16.11.2006 – 04.12.2006:  5. þm. RN, Sf HHj með varamann: Ellert B. Schram
    01.10.2006 – 16.11.2006:  5. þm. RN, Sf HHj
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  5. þm. RN, Sf HHj
131 01.08.2005 – 30.09.2005:  5. þm. RN, Sf HHj
    01.10.2004 – 01.08.2005:  9. þm. RN, Sf HHj
130 01.10.2003 – 01.10.2004:  9. þm. RN, Sf HHj
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  9. þm. RN, Sf HHj

Embætti þingflokks:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: formaður þingflokks
144 09.09.2014 – 07.09.2015: formaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: formaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

141 11.09.2012 – 26.04.2013: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    11.09.2012 – 26.04.2013: efna­hags- og við­skipta­nefnd
140 01.10.2011 – 10.09.2012: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    01.10.2011 – 10.09.2012: efna­hags- og við­skipta­nefnd
139 31.03.2011 – 30.09.2011: efna­hags- og skatta­nefnd
    01.10.2010 – 23.03.2011: efna­hags- og skatta­nefnd
    01.10.2010 – 10.06.2011: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    01.10.2010 – 30.09.2011: kjörbréfa­nefnd
138 01.10.2009 – 30.09.2010: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    01.10.2009 – 30.09.2010: efna­hags- og skatta­nefnd
    01.10.2009 – 30.09.2010: kjörbréfa­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    19.05.2009 – 30.09.2009: efna­hags- og skatta­nefnd
    16.05.2009 – 30.09.2009: kjörbréfa­nefnd
136 11.02.2009 – 31.12.2009: umhverfis­nefnd
    30.09.2008 – 04.02.2009: umhverfis­nefnd
135 01.10.2007 – 31.12.2008: umhverfis­nefnd
134 04.06.2007 – 31.12.2007: umhverfis­nefnd