Mörður Árnason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 19.03.2013 – 27.04.2013: 11. þm. RN, Sf MÁ*
    12.03.2013 – 19.03.2013: 11. þm. RN, Sf MÁ* með varamann: Pétur Georg Markan*
    11.09.2012 – 12.03.2013: 11. þm. RN, Sf MÁ*
140 01.10.2011 – 10.09.2012: 11. þm. RN, Sf MÁ*
139 15.06.2011 – 30.09.2011: 11. þm. RN, Sf MÁ*
    06.06.2011 – 16.06.2011: 11. þm. RN, Sf MÁ* með varamann: Baldur Þórhallsson*
    01.10.2010 – 06.06.2011: 11. þm. RN, Sf MÁ*
138 01.06.2010 – 30.09.2010: 11. þm. RN, Sf MÁ*
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  7. þm. RS, Sf MÁ
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  7. þm. RS, Sf MÁ
131 01.10.2004 – 30.09.2005:  7. þm. RS, Sf MÁ
130 11.11.2003 – 01.10.2004:  7. þm. RS, Sf MÁ
    01.10.2003 – 28.10.2003:  7. þm. RS, Sf MÁ
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  7. þm. RS, Sf MÁ

Varaþingmaður:

144 11.06.2015 – 11.06.2015:  9. þm. RS, Sf MÁ fyrir Helga Hjörvar
    04.06.2015 – 11.06.2015:  9. þm. RS, Sf MÁ fyrir Helga Hjörvar
143 27.01.2014 – 17.02.2014:  3. þm. RS, Sf MÁ fyrir Sigríði Ingibjörgu Ingadóttur
136 06.04.2009 – 17.04.2009:  4. þm. RS, Sf MÁ fyrir Ágúst Ólaf Ágústsson
    04.02.2009 – 23.03.2009:  2. þm. RS, Sf MÁ, aðalmaður: Ingibjörg Sólrún Gísladóttir
    15.10.2008 – 29.10.2008:  2. þm. RS, Sf MÁ*, aðalmaður: Ingibjörg Sólrún Gísladóttir
135 11.04.2008 – 25.04.2008:  4. þm. RS, Sf MÁ* fyrir Ágúst Ólaf Ágústsson
    03.03.2008 – 14.03.2008:  2. þm. RS, Sf MÁ*, aðalmaður: Ingibjörg Sólrún Gísladóttir
    22.01.2008 – 05.02.2008:  2. þm. RS, Sf MÁ*, aðalmaður: Ingibjörg Sólrún Gísladóttir
127 22.01.2002 – 11.02.2002:  9. þm. RV, Sf MÁ, aðalmaður: Bryndís Hlöðversdóttir
126 29.03.2001 – 07.04.2001:  5. þm. RV, Sf MÁ fyrir Jóhönnu Sigurðardóttur
125 01.11.1999 – 15.11.1999: 11. þm. RV, Sf MÁ, aðalmaður: Guðrún Ögmundsdóttir
121 13.02.1997 – 27.02.1997: 13. þm. RV, JA MÁ fyrir Jóhönnu Sigurðardóttur
120 27.11.1995 – 11.12.1995: 13. þm. RV, Þ MÁ fyrir Jóhönnu Sigurðardóttur

Formaður nefnda:

139 20.10.2010 – 30.09.2011: umhverfis­nefnd