Sigurjón Þórðarson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

133 01.10.2006 – 11.05.2007: 10. þm. NV, Fl SigurjÞ
132 01.10.2005 – 30.09.2006: 10. þm. NV, Fl SigurjÞ
131 13.12.2004 – 30.09.2005: 10. þm. NV, Fl SigurjÞ
    01.10.2004 – 29.11.2004: 10. þm. NV, Fl SigurjÞ
130 16.04.2004 – 01.10.2004: 10. þm. NV, Fl SigurjÞ
    01.10.2003 – 31.03.2004: 10. þm. NV, Fl SigurjÞ
129 10.05.2003 – 30.09.2003: 10. þm. NV, Fl SigurjÞ

Embætti þingflokks:

133 11.10.2006 – 11.05.2007: varaformaður þingflokks
132 10.10.2005 – 30.09.2006: varaformaður þingflokks
131 01.10.2004 – 30.09.2005: varaformaður þingflokks
130 01.03.2004 – 01.10.2004: varaformaður þingflokks