Ragnheiður Ríkharðsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 11.04.2016 – 28.10.2016:  3. þm. SV, S RR*
    04.04.2016 – 11.04.2016:  3. þm. SV, S RR* með varamann: Óli Björn Kárason*
    14.12.2015 – 04.04.2016:  3. þm. SV, S RR*
    07.12.2015 – 14.12.2015:  3. þm. SV, S RR* með varamann: Óli Björn Kárason*
    23.11.2015 – 07.12.2015:  3. þm. SV, S RR*
    16.11.2015 – 23.11.2015:  3. þm. SV, S RR* með varamann: Óli Björn Kárason*
    08.09.2015 – 16.11.2015:  3. þm. SV, S RR*
144 27.10.2014 – 07.09.2015:  3. þm. SV, S RR*
    13.10.2014 – 27.10.2014:  3. þm. SV, S RR* með varamann: Óli Björn Kárason*
    09.09.2014 – 12.10.2014:  3. þm. SV, S RR*
143 12.03.2014 – 08.09.2014:  3. þm. SV, S RR*
    03.03.2014 – 12.03.2014:  3. þm. SV, S RR* með varamann: Óli Björn Kárason*
    01.10.2013 – 03.03.2014:  3. þm. SV, S RR*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  3. þm. SV, S RR*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  8. þm. SV, S RR
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  8. þm. SV, S RR
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  8. þm. SV, S RR
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  8. þm. SV, S RR
137 15.05.2009 – 30.09.2009:  8. þm. SV, S RR
    15.05.2009 – 15.05.2009:  8. þm. SV, S RR
    25.04.2009 – 15.05.2009:  8. þm. SV, S RR
136 04.02.2009 – 25.04.2009: 12. þm. SV, S RR
    01.02.2009 – 04.02.2009: 12. þm. SV, S RR
    09.12.2008 – 01.02.2009: 12. þm. SV, S RR*
    01.10.2008 – 09.12.2008: 12. þm. SV, S RR*
135 01.10.2007 – 30.09.2008: 12. þm. SV, S RR*
134 31.05.2007 – 30.09.2007: 12. þm. SV, S RR*
    12.05.2007 – 31.05.2007: 12. þm. SV, S RR

Embætti þingflokks:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: formaður þingflokks
144 09.09.2014 – 07.09.2015: formaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: formaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
144 09.09.2014 – 07.09.2015: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
143 30.09.2013 – 08.09.2014: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
142 06.06.2013 – 30.09.2013: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins

Forsetaembætti:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: 1. varaforseti
140 01.10.2011 – 10.09.2012: 1. varaforseti
139 01.10.2010 – 30.09.2011: 1. varaforseti
138 01.10.2009 – 30.09.2010: 1. varaforseti
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 1. varaforseti
    25.04.2009 – 15.05.2009: 3. varaforseti
136 04.02.2009 – 25.04.2009: 3. varaforseti
    01.10.2008 – 04.02.2009: 6. varaforseti
135 01.10.2007 – 30.09.2008: 6. varaforseti
134 31.05.2007 – 30.09.2007: 6. varaforseti