Ásmundur Einar Daðason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

151 01.10.2020 –           :  2. þm. NV, F ÁsmD*
150 19.11.2019 – 30.09.2020:  2. þm. NV, F ÁsmD*
    12.11.2019 – 18.11.2019:  2. þm. NV, F ÁsmD* með varamann: Stefán Vagn Stefánsson*
    10.09.2019 – 11.11.2019:  2. þm. NV, F ÁsmD*
149 14.03.2019 – 09.09.2019:  2. þm. NV, F ÁsmD*
    01.01.2019 – 14.03.2019:  2. þm. NV, F ÁsmD*
    14.12.2018 – 31.12.2018:  2. þm. NV, F ÁsmD*
    07.12.2018 – 13.12.2018:  2. þm. NV, F ÁsmD* með varamann: Lilja Rannveig Sigurgeirsdóttir*
    11.09.2018 – 06.12.2018:  2. þm. NV, F ÁsmD*
148 20.03.2018 – 10.09.2018:  2. þm. NV, F ÁsmD*
    12.03.2018 – 19.03.2018:  2. þm. NV, F ÁsmD* með varamann: Stefán Vagn Stefánsson*
    30.11.2017 – 11.03.2018:  2. þm. NV, F ÁsmD*
    28.10.2017 – 30.11.2017:  2. þm. NV, F ÁsmD
145 05.02.2016 – 28.10.2016:  3. þm. NV, F ÁsmD*
    19.01.2016 – 05.02.2016:  3. þm. NV, F ÁsmD* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    08.09.2015 – 19.01.2016:  3. þm. NV, F ÁsmD*
144 20.06.2015 – 07.09.2015:  3. þm. NV, F ÁsmD*
    21.05.2015 – 20.06.2015:  3. þm. NV, F ÁsmD* með varamann: Anna María Elíasdóttir*
    20.10.2014 – 21.05.2015:  3. þm. NV, F ÁsmD*
    07.10.2014 – 20.10.2014:  3. þm. NV, F ÁsmD* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    09.09.2014 – 07.10.2014:  3. þm. NV, F ÁsmD*
143 22.12.2013 – 08.09.2014:  3. þm. NV, F ÁsmD*
    04.12.2013 – 22.12.2013:  3. þm. NV, F ÁsmD* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    01.10.2013 – 04.12.2013:  3. þm. NV, F ÁsmD*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  3. þm. NV, F ÁsmD*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  9. þm. NV, F ÁsmD
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  9. þm. NV, F ÁsmD
139 01.06.2011 – 30.09.2011:  9. þm. NV, F ÁsmD
    14.04.2011 – 01.06.2011:  9. þm. NV, U ÁsmD
    01.10.2010 – 14.04.2011:  9. þm. NV, Vg ÁsmD*
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  9. þm. NV, Vg ÁsmD*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  9. þm. NV, Vg ÁsmD*

Ráðherraembætti:

151 01.10.2020 –           : félags- og barnamálaráðherra
150 10.09.2019 – 30.09.2020: félags- og barnamálaráðherra
149 01.01.2019 – 09.09.2019: félags- og barnamálaráðherra
    11.09.2018 – 31.12.2018: félags- og jafnréttismálaráðherra
148 30.11.2017 – 10.09.2018: félags- og jafnréttismálaráðherra

Embætti þingflokks:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: formaður þingflokks
144 20.01.2015 – 07.09.2015: varaformaður þingflokks