Tryggvi Þór Herbertsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 29.10.2012 – 27.04.2013:  9. þm. NA, S TÞH
    15.10.2012 – 29.10.2012:  9. þm. NA, S TÞH með varamann: Arnbjörg Sveinsdóttir
    11.09.2012 – 15.10.2012:  9. þm. NA, S TÞH
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  9. þm. NA, S TÞH
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  9. þm. NA, S TÞH
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  9. þm. NA, S TÞH
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  9. þm. NA, S TÞH