Sigríður Ingibjörg Ingadóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 08.09.2015 – 28.10.2016:  3. þm. RS, Sf SII
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  3. þm. RS, Sf SII
143 17.02.2014 – 08.09.2014:  3. þm. RS, Sf SII
    27.01.2014 – 17.02.2014:  3. þm. RS, Sf SII með varamann: Mörður Árnason
    28.10.2013 – 27.01.2014:  3. þm. RS, Sf SII
    14.10.2013 – 28.10.2013:  3. þm. RS, Sf SII með varamann: Björk Vilhelmsdóttir
    01.10.2013 – 14.10.2013:  3. þm. RS, Sf SII
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  3. þm. RS, Sf SII
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  4. þm. RS, Sf SII*
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  4. þm. RS, Sf SII*
139 06.10.2010 – 30.09.2011:  4. þm. RS, Sf SII*
    01.10.2010 – 06.10.2010:  4. þm. RS, Sf SII*
138 07.06.2010 – 30.09.2010:  4. þm. RS, Sf SII*
    01.10.2009 – 07.06.2010:  4. þm. RS, Sf SII*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  4. þm. RS, Sf SII*

Embætti þingflokks:

141 11.09.2012 – 16.10.2012: varaformaður þingflokks
140 02.02.2012 – 10.09.2012: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: velferðar­nefnd
144 09.09.2014 – 07.09.2015: velferðar­nefnd
143 30.09.2013 – 08.09.2014: velferðar­nefnd
142 06.06.2013 – 30.09.2013: velferðar­nefnd
141 13.09.2012 – 26.04.2013: velferðar­nefnd
    11.09.2012 – 13.09.2012: fjár­laga­nefnd
140 01.10.2011 – 10.09.2012: fjár­laga­nefnd
139 12.10.2010 – 15.04.2011: félags- og tryggingamála­nefnd

Forsetaembætti:

139 01.10.2010 – 06.10.2010: 3. varaforseti
138 07.06.2010 – 30.09.2010: 3. varaforseti