Þór Saari - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 11.02.2013 – 27.04.2013:  9. þm. SV, Hr ÞSa
    23.01.2013 – 11.02.2013:  9. þm. SV, Hr ÞSa með varamann: Valgeir Skagfjörð
    11.09.2012 – 23.01.2013:  9. þm. SV, Hr ÞSa
140 31.03.2012 – 10.09.2012:  9. þm. SV, Hr ÞSa
    27.03.2012 – 31.03.2012:  9. þm. SV, Hr ÞSa með varamann: Valgeir Skagfjörð
    01.10.2011 – 27.03.2012:  9. þm. SV, Hr ÞSa
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  9. þm. SV, Hr ÞSa
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  9. þm. SV, Hr ÞSa
137 06.07.2009 – 30.09.2009:  9. þm. SV, Bhr ÞSa
    22.06.2009 – 06.07.2009:  9. þm. SV, Bhr ÞSa með varamann: Valgeir Skagfjörð
    25.04.2009 – 22.06.2009:  9. þm. SV, Bhr ÞSa

Embætti þingflokks:

140 01.10.2011 – 10.09.2012: formaður þingflokks
139 01.10.2010 – 01.10.2010: varaformaður þingflokks
138 01.10.2009 – 30.09.2010: varaformaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: varaformaður þingflokks