Skúli Helgason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 11.09.2012 – 27.04.2013:  7. þm. RS, Sf SkH*
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  7. þm. RS, Sf SkH*
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  7. þm. RS, Sf SkH*
138 01.01.2010 – 30.09.2010:  7. þm. RS, Sf SkH*
    01.10.2009 – 01.01.2010:  7. þm. RS, Sf SkH* með varamann: Anna Pála Sverrisdóttir*
    01.10.2009 – 01.10.2009:  7. þm. RS, Sf SkH*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  7. þm. RS, Sf SkH*

Varaþingmaður:

142 04.07.2013 – 05.07.2013: 11. þm. RN, Sf SkH fyrir Valgerði Bjarnadóttur

Embætti þingflokks:

139 01.10.2010 – 01.10.2010: varaformaður þingflokks
138 29.04.2010 – 30.09.2010: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

139 31.03.2011 – 30.09.2011: mennta­mála­nefnd
    20.10.2010 – 23.03.2011: mennta­mála­nefnd
    01.10.2010 – 05.10.2010: iðnaðar­nefnd
138 01.10.2009 – 30.09.2010: iðnaðar­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: iðnaðar­nefnd