Jónína Rós Guðmundsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: 10. þm. NA, Sf JRG*
140 01.10.2011 – 10.09.2012: 10. þm. NA, Sf JRG*
139 02.05.2011 – 30.09.2011: 10. þm. NA, Sf JRG*
    28.04.2011 – 02.05.2011: 10. þm. NA, Sf JRG*
    16.04.2011 – 28.04.2011: 10. þm. NA, Sf JRG*
    13.04.2011 – 16.04.2011: 10. þm. NA, Sf JRG* með varamann: Helena Þ. Karlsdóttir*
    01.10.2010 – 13.04.2011: 10. þm. NA, Sf JRG*
138 01.10.2009 – 30.09.2010: 10. þm. NA, Sf JRG*
137 25.04.2009 – 30.09.2009: 10. þm. NA, Sf JRG*

Embætti þingflokks:

139 01.10.2010 – 30.09.2011: varaformaður þingflokks