Magnús Orri Schram - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 16.10.2012 – 27.04.2013:  7. þm. SV, Sf MSch*
    11.09.2012 – 16.10.2012:  7. þm. SV, Sf MSch*
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  7. þm. SV, Sf MSch*
139 05.09.2011 – 30.09.2011:  7. þm. SV, Sf MSch*
    01.11.2010 – 05.09.2011: 11. þm. SV, Sf MSch*
    18.10.2010 – 01.11.2010: 11. þm. SV, Sf MSch* með varamann: Lúðvík Geirsson*
    01.10.2010 – 18.10.2010: 11. þm. SV, Sf MSch*
138 01.10.2009 – 30.09.2010: 11. þm. SV, Sf MSch*
137 25.04.2009 – 30.09.2009: 11. þm. SV, Sf MSch*

Embætti þingflokks:

141 16.10.2012 – 27.04.2013: varaformaður þingflokks
    11.09.2012 – 01.10.2012: formaður þingflokks
140 02.02.2012 – 10.09.2012: formaður þingflokks
    01.10.2011 – 02.02.2012: varaformaður þingflokks