Sigmundur Davíð Gunnlaugsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

152 29.12.2021 –           :  7. þm. NA, M SDG
    28.12.2021 – 28.12.2021:  7. þm. NA, M SDG með varamann: Anna Kolbrún Árnadóttir
    02.12.2021 – 27.12.2021:  7. þm. NA, M SDG
    23.11.2021 – 01.12.2021:  7. þm. NA, M SDG með varamann: Anna Kolbrún Árnadóttir
    25.09.2021 – 22.11.2021:  7. þm. NA, M SDG
151 01.10.2020 – 24.09.2021:  3. þm. NA, M SDG
150 31.08.2020 – 30.09.2020:  3. þm. NA, M SDG
    16.03.2020 – 30.08.2020:  3. þm. NA, M SDG
    02.03.2020 – 15.03.2020:  3. þm. NA, M SDG með varamann: Þorgrímur Sigmundsson
    24.02.2020 – 01.03.2020:  3. þm. NA, M SDG
    17.02.2020 – 23.02.2020:  3. þm. NA, M SDG með varamann: Þorgrímur Sigmundsson
    18.12.2019 – 16.02.2020:  3. þm. NA, M SDG
    09.12.2019 – 17.12.2019:  3. þm. NA, M SDG með varamann: Þorgrímur Sigmundsson
    18.10.2019 – 08.12.2019:  3. þm. NA, M SDG
    11.10.2019 – 17.10.2019:  3. þm. NA, M SDG með varamann: Þorgrímur Sigmundsson
    10.09.2019 – 10.10.2019:  3. þm. NA, M SDG
149 12.04.2019 – 09.09.2019:  3. þm. NA, M SDG
    05.04.2019 – 11.04.2019:  3. þm. NA, M SDG með varamann: Þorgrímur Sigmundsson
    26.10.2018 – 04.04.2019:  3. þm. NA, M SDG
    11.10.2018 – 25.10.2018:  3. þm. NA, M SDG með varamann: Þorgrímur Sigmundsson
    11.09.2018 – 10.10.2018:  3. þm. NA, M SDG
148 11.06.2018 – 10.09.2018:  3. þm. NA, M SDG
    04.06.2018 – 11.06.2018:  3. þm. NA, M SDG með varamann: Karl Liljendal Hólmgeirsson
    14.12.2017 – 04.06.2018:  3. þm. NA, M SDG
    28.10.2017 – 14.12.2017:  3. þm. NA, M SDG
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  2. þm. NA, F SDG
146 29.10.2016 – 11.09.2017:  2. þm. NA, F SDG
145 22.05.2016 – 28.10.2016:  1. þm. NA, F SDG*
    11.04.2016 – 21.05.2016:  1. þm. NA, F SDG* með varamann: Hjálmar Bogi Hafliðason*
    07.04.2016 – 11.04.2016:  1. þm. NA, F SDG*
    08.09.2015 – 07.04.2016:  1. þm. NA, F SDG*
144 29.09.2014 – 07.09.2015:  1. þm. NA, F SDG*
    22.09.2014 – 29.09.2014:  1. þm. NA, F SDG* með varamann: Hjálmar Bogi Hafliðason*
    09.09.2014 – 22.09.2014:  1. þm. NA, F SDG*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  1. þm. NA, F SDG*
142 23.05.2013 – 30.09.2013:  1. þm. NA, F SDG*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  1. þm. NA, F SDG*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  8. þm. RN, F SDG
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  8. þm. RN, F SDG
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  8. þm. RN, F SDG
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  8. þm. RN, F SDG
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  8. þm. RN, F SDG

Ráðherraembætti:

145 08.09.2015 – 07.04.2016: forsætisráðherra
144 09.09.2014 – 04.12.2014: dómsmálaráðherra
    09.09.2014 – 07.09.2015: forsætisráðherra
143 26.08.2014 – 08.09.2014: dómsmálaráðherra
    30.09.2013 – 08.09.2014: forsætisráðherra
142 23.05.2013 – 30.09.2013: forsætisráðherra