Karl Finnbogason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 26 07.07.1915 – 15.09.1915:   þm. Sf, Se KF efri deild
 25 01.07.1914 – 13.08.1914:   þm. Sf, Se KF efri deild

Formaður nefnda:

 26 07.07.1915 – 15.09.1915: efri deild nefnd um 40. mál á 26. löggjafarþingi
    07.07.1915 – 15.09.1915: efri deild nefnd um 88. mál á 26. löggjafarþingi