Æviágrip þingmanna: 32

  1. Andrés Ingi Jónsson fæddur 1979. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis norður síðan 2016 (Vinstrihreyfingin - grænt framboð, utan flokka, Píratar).
  2. Andri Þór Sturluson fæddur 1984. Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis mars og apríl 2017 (Píratar).
  3. Arndís Anna Kristínardóttir Gunnarsdóttir fædd 1982. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis suður síðan 2021 (Píratar).
  4. Álfheiður Eymarsdóttir fædd 1969. Varaþingmaður Suðurkjördæmis mars, apríl og nóvember 2018, febrúar, mars og október 2019 og maí 2020 (Píratar).
  5. Ásta Guðrún Helgadóttir fædd 1990. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis suður 2015–2017.
  6. Birgitta Jónsdóttir fædd 1967. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis suður 2009–2013 (Borgarahreyfingin, Hreyfingin), alþingismaður Suðvesturkjördæmis 2013–2016, alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis norður 2016–2017 (Píratar).
  7. Björn Leví Gunnarsson fæddur 1976. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis norður 2016–2017, alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis suður síðan 2017 (Píratar).
  8. Einar Brynjólfsson fæddur 1968. Alþingismaður Norðausturkjördæmis 2016–2017 (Píratar).
  9. Eva Pandora Baldursdóttir fædd 1990. Alþingismaður Norðvesturkjördæmis 2016–2017 (Píratar).
  10. Eva Sjöfn Helgadóttir fædd 1987. Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis desember 2021, janúar 2022, mars 2022, apríl-maí 2022 og maí 2022 (Píratar).
  11. Gísli Rafn Ólafsson fæddur 1969. Alþingismaður Suðvesturkjördæmis síðan 2021 (Píratar).
  12. Guðrún Ágústa Þórdísardóttir fædd 1962. Varaþingmaður Norðausturkjördæmis maí-júní 2017 (Píratar).
  13. Gunnar Hrafn Jónsson fæddur 1981. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis suður 2016–2017 (Píratar).
  14. Gunnar Ingiberg Guðmundsson fæddur 1983.
  15. Gunnhildur Fríða Hallgrímsdóttir fædd 2002. Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður (Píratar) desember 2021.
  16. Halldór Auðar Svansson fæddur 1979. Varaþingmaður febrúar 2022 og maí 2022 (Píratar).
  17. Halldóra Mogensen fædd 1979. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis norður síðan 2016 (Píratar).
  18. Helgi Hrafn Gunnarsson fæddur 1980. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis norður 2013–2016 og 2017–2021 (Píratar).
  19. Indriði Ingi Stefánsson fæddur 1977. Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis nóvember 2021 (Píratar).
  20. Jón Þór Ólafsson fæddur 1977. Alþingismaður Reykjavíkurkjördæmis suður 2013–2015, alþingismaður Suðvesturkjördæmis 2016–2017 og 2017–2021 (Píratar).
  21. Katla Hólm Þórhildardóttir fædd 1987. Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður mars-apríl 2017, mars 2019 og mars 2021 (Píratar).
  22. Lenya Rún Taha Karim fædd 1999. Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður desember 2021, febrúar 2022, mars 2022, mars-apríl 2022 og maí-júní 2022 (Píratar).
  23. Oktavía Hrund Jónsdóttir fædd 1979. Varaþingmaður Suðurkjördæmis mars og maí 2017 (Píratar).
  24. Olga Margrét Cilia fædd 1986. Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður janúar, apríl og september 2018, janúar, apríl, maí og desember 2019, janúar–febrúar 2020, febrúar 2021, mars–apríl 2021 og apríl–maí 2021 (Píratar).
  25. Sara Elísa Þórðardóttir fædd 1981. Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis mars 2017 og maí-júní, júlí og september 2018, janúar-apríl 2019, nóvember 2020 - mars 2021 og maí 2022 (Píratar).
  26. Sigurbjörg Erla Egilsdóttir fædd 1986. Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður febrúar-mars 2016 (Píratar).
  27. Smári McCarthy fæddur 1984. Alþingismaður Suðurkjördæmis 2016–2021 (Píratar).
  28. Snæbjörn Brynjarsson fæddur 1984. Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður júní, október og desember 2018 (Píratar).
  29. Sunna Rós Víðisdóttir fædd 1983. Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður nóvember-desember 2020 (Píratar).
  30. Valgerður Árnadóttir fædd 1979.
  31. Viktor Orri Valgarðsson fæddur 1989. Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður desember 2016 til mars 2017 (Píratar).
  32. Þórhildur Sunna Ævarsdóttir fædd 1987. Alþingismaður Suðvesturkjördæmis 2016–2017, Reykjavíkurkjördæmis suður 2017–2021 og Suðvesturkjördæmis síðan 2021 (Píratar).