Hlynur Hallsson

Þingseta

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis desember 2003, október 2005, janúar–mars 2006, janúar 2007 (Vinstri hreyfingin – grænt framboð).

Æviágrip

Fæddur 25. september 1968.

Myndlistarmaður.

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis desember 2003, október 2005, janúar–mars 2006, janúar 2007 (Vinstri hreyfingin – grænt framboð).

Æviágripi síðast breytt 9. október 2015.