Heiða Kristín Helgadóttir

Heiða Kristín Helgadóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður mars 2014 og september–desember 2015 (Björt framtíð).

Æviágrip

Fædd 20. apríl 1983.

Stjórnmálafræðingur.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður mars 2014 og september–desember 2015 (Björt framtíð).

Æviágripi síðast breytt 2. desember 2015.