Gunnar Hrafn Jónsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  7. þm. RS, P GHJ
146 06.03.2017 – 11.09.2017:  7. þm. RS, P GHJ
    21.12.2016 – 06.03.2017:  7. þm. RS, P GHJ með varamann: Viktor Orri Valgarðsson
    29.10.2016 – 21.12.2016:  7. þm. RS, P GHJ