Orri Páll Jóhannsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Varaþingmaður:

147 15.09.2017 – 22.09.2017:  6. þm. RN, Vg OPJ fyrir Steinunni Þóru Árnadóttur
146 24.04.2017 – 01.05.2017:  2. þm. RN, Vg OPJ fyrir Katrínu Jakobsdóttur
    24.01.2017 – 03.02.2017: 10. þm. RN, Vg OPJ fyrir Andrés Inga Jónsson