Hannibal Valdimarsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 94 03.03.1974 – 29.06.1974:  3. þm. VF, SF HV neðri deild
    10.10.1973 – 13.02.1974:  3. þm. VF, SF HV neðri deild
 93 10.10.1972 – 09.10.1973:  3. þm. VF, SF HV neðri deild
 92 22.02.1972 – 09.10.1972:  3. þm. VF, SF HV neðri deild
    11.10.1971 – 06.02.1972:  3. þm. VF, SF HV neðri deild
 91 29.03.1971 – 07.04.1971:  9. þm. RV, SF HV neðri deild
    10.10.1970 – 14.03.1971:  9. þm. RV, SF HV neðri deild
 90 10.10.1969 – 04.05.1970:  9. þm. RV, Ab HV neðri deild
 89 04.12.1968 – 17.05.1969:  9. þm. RV, Ab HV neðri deild
    10.10.1968 – 18.11.1968:  9. þm. RV, Ab HV neðri deild
 88 10.10.1967 – 20.04.1968:  9. þm. RV, Ab HV neðri deild
 87 28.02.1967 – 19.04.1967:  5. þm. VF, Ab HV neðri deild
    10.10.1966 – 08.02.1967:  5. þm. VF, Ab HV neðri deild
 86 08.10.1965 – 05.05.1966:  5. þm. VF, Ab HV neðri deild
 85 10.10.1964 – 06.05.1965:  5. þm. VF, Ab HV neðri deild
 84 03.05.1964 – 14.05.1964:  5. þm. VF, Ab HV neðri deild
    10.10.1963 – 15.04.1964:  5. þm. VF, Ab HV neðri deild
 83 10.10.1962 – 20.04.1963:  4. þm. LA, Ab HV neðri deild
 82 21.11.1961 – 18.04.1962:  4. þm. LA, Ab HV neðri deild
    10.10.1961 – 05.11.1961:  4. þm. LA, Ab HV neðri deild
 81 10.10.1960 – 29.03.1961:  4. þm. LA, Ab HV neðri deild
 80 08.12.1959 – 30.05.1960:  4. þm. LA, Ab HV neðri deild
    20.11.1959 – 02.12.1959:  4. þm. LA, Ab HV neðri deild
 79 21.07.1959 – 16.08.1959:  1. þm. LA, Ab HV neðri deild
 78 10.10.1958 – 15.05.1959:  7. þm. Rv, Ab HV neðri deild
 77 20.11.1957 – 05.06.1958:  7. þm. Rv, Ab HV neðri deild
    10.10.1957 – 05.11.1957:  7. þm. Rv, Ab HV neðri deild
 76 10.10.1956 – 01.06.1957:  7. þm. Rv, Ab HV neðri deild
 75 08.10.1955 – 29.03.1956:  3. þm. LA, A HV neðri deild
 74 09.10.1954 – 12.05.1955:  3. þm. LA, A HV neðri deild
 73 01.10.1953 – 15.04.1954:  3. þm. LA, A HV neðri deild
 72 01.10.1952 – 07.02.1953:   þm. Ís, A HV neðri deild
 71 01.10.1951 – 25.01.1952:  6. þm. LA, A HV efri deild
 70 28.10.1950 – 07.03.1951:  6. þm. LA, A HV efri deild
    10.10.1950 – 11.10.1950:  6. þm. LA, A HV efri deild
 69 14.03.1950 – 17.05.1950:  6. þm. LA, A HV efri deild
    09.01.1950 – 10.01.1950:  6. þm. LA, A HV efri deild
    14.11.1949 – 05.12.1949:  6. þm. LA, A HV efri deild
 68 11.10.1948 – 18.05.1949:  3. þm. LA, A HV efri deild
 67 01.10.1947 – 24.03.1948:  3. þm. LA, A HV efri deild
 66 10.10.1946 – 24.05.1947:  3. þm. LA, A HV efri deild
 65 22.07.1946 – 09.10.1946:  3. þm. LA, A HV efri deild

Ráðherraembætti:

 93 10.10.1972 – 09.10.1973: félagsmálaráðherra neðri deild
    10.10.1972 – 09.10.1973: samgönguráðherra neðri deild
 92 11.10.1971 – 09.10.1972: félagsmálaráðherra neðri deild
    11.10.1971 – 09.10.1972: samgönguráðherra neðri deild
 78 10.10.1958 – 23.12.1958: félagsmálaráðherra
 77 10.10.1957 – 05.06.1958: félagsmálaráðherra
 76 10.10.1956 – 01.06.1957: félagsmálaráðherra

Formaður nefnda:

 94 10.10.1973 – 09.05.1974: neðri deild félagsmála­nefnd
    10.10.1973 – 09.05.1974: neðri deild mennta­mála­nefnd
    10.10.1973 – 09.05.1974: sþ. atvinnu­mála­nefnd
 79 21.07.1959 – 16.08.1959: neðri deild ht