Tryggvi Þórhallsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 47 02.11.1933 – 09.12.1933:   þm. St, F TrÞ neðri deild
 46 15.02.1933 – 03.06.1933:   þm. St, F TrÞ neðri deild
 45 15.02.1932 – 06.06.1932:   þm. St, F TrÞ neðri deild
 44 15.07.1931 – 24.08.1931:   þm. St, F TrÞ neðri deild
 43 14.02.1931 – 14.04.1931:   þm. St, F TrÞ neðri deild
 42 17.01.1930 – 28.06.1930:   þm. St, F TrÞsþ.
 41 15.02.1929 – 18.05.1929:   þm. St, F TrÞsþ.
 40 19.01.1928 – 18.04.1928:   þm. St, F TrÞsþ.
 39 09.02.1927 – 19.05.1927:   þm. St, F TrÞsþ.
 38 06.02.1926 – 15.05.1926:   þm. St, F TrÞsþ.
 37 07.02.1925 – 16.05.1925:   þm. St, F TrÞsþ.
 36 15.02.1924 – 07.05.1924:   þm. St, F TrÞsþ.

Ráðherraembætti:

 45 15.02.1932 – 03.06.1932: atvinnumálaráðherra
    15.02.1932 – 03.06.1932: forsætisráðherra
 44 20.08.1931 – 24.08.1931: atvinnumálaráðherra
    15.07.1931 – 19.08.1931: dómsmálaráðherra
    15.07.1931 – 19.08.1931: fjármálaráðherra
    15.07.1931 – 24.08.1931: forsætisráðherra
 43 14.02.1931 – 14.04.1931: atvinnumálaráðherra
    14.02.1931 – 14.04.1931: forsætisráðherra
 42 17.01.1930 – 28.06.1930: atvinnumálaráðherra
    17.01.1930 – 28.06.1930: forsætisráðherra
 41 15.02.1929 – 18.05.1929: atvinnumálaráðherra
    15.02.1929 – 07.03.1929: fjármálaráðherra
    15.02.1929 – 18.05.1929: forsætisráðherra
    15.02.1929 – 18.05.1929: samgönguráðherra
 40 19.01.1928 – 18.04.1928: atvinnumálaráðherra
    19.01.1928 – 18.04.1928: forsætisráðherra
    19.01.1928 – 18.04.1928: samgönguráðherra

Formaður nefnda:

 46 15.02.1933 – 03.06.1933: neðri deild kreppu­nefnd
 39 09.02.1927 – 19.05.1927: neðri deild sér­nefnd um stjórnarskrármál

Forsetaembætti:

 46 15.02.1933 – 03.06.1933: forsetisþ.
 39 09.02.1927 – 19.05.1927: 1. varaforseti Sþ.sþ.
    09.02.1927 – 19.05.1927: skrifari Nd. neðri deild
 38 06.02.1926 – 15.05.1926: skrifari Nd. neðri deild
 37 07.02.1925 – 16.05.1925: skrifari Nd. neðri deild
 36 15.02.1924 – 07.05.1924: skrifari Nd. neðri deild