Atli Gíslason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 20.02.2013 – 27.04.2013:  4. þm. SU, U AtlG
    11.02.2013 – 20.02.2013:  4. þm. SU, U AtlG með varamann: Arndís Soffía Sigurðardóttir*
    11.09.2012 – 11.02.2013:  4. þm. SU, U AtlG
140 20.02.2012 – 10.09.2012:  4. þm. SU, U AtlG
    06.02.2012 – 20.02.2012:  4. þm. SU, U AtlG með varamann: Arndís Soffía Sigurðardóttir*
    14.11.2011 – 06.02.2012:  4. þm. SU, U AtlG
    24.10.2011 – 14.11.2011:  4. þm. SU, U AtlG með varamann: Arndís Soffía Sigurðardóttir*
    01.10.2011 – 24.10.2011:  4. þm. SU, U AtlG
139 22.03.2011 – 30.09.2011:  4. þm. SU, U AtlG
    01.12.2010 – 22.03.2011:  4. þm. SU, Vg AtlG*
    25.10.2010 – 01.12.2010:  4. þm. SU, Vg AtlG* með varamann: Arndís Soffía Sigurðardóttir*
    25.10.2010 – 25.10.2010:  4. þm. SU, Vg AtlG*
    01.10.2010 – 25.10.2010:  4. þm. SU, Vg AtlG* með varamann: Jórunn Einarsdóttir*
    01.10.2010 – 01.10.2010:  4. þm. SU, Vg AtlG*
138 01.01.2010 – 30.09.2010:  4. þm. SU, Vg AtlG*
    07.12.2009 – 01.01.2010:  4. þm. SU, Vg AtlG* með varamann: Arndís Soffía Sigurðardóttir*
    01.10.2009 – 07.12.2009:  4. þm. SU, Vg AtlG*
137 29.06.2009 – 30.09.2009:  4. þm. SU, Vg AtlG*
    03.06.2009 – 29.06.2009:  4. þm. SU, Vg AtlG* með varamann: Arndís Soffía Sigurðardóttir*
    25.04.2009 – 03.06.2009:  4. þm. SU, Vg AtlG*
136 01.10.2008 – 25.04.2009:  7. þm. SU, Vg AtlG
135 13.09.2008 – 30.09.2008:  7. þm. SU, Vg AtlG
    02.09.2008 – 12.09.2008:  7. þm. SU, Vg AtlG með varamann: Alma Lísa Jóhannsdóttir
    14.04.2008 – 02.09.2008:  7. þm. SU, Vg AtlG
    31.03.2008 – 14.04.2008:  7. þm. SU, Vg AtlG með varamann: Alma Lísa Jóhannsdóttir
    01.10.2007 – 31.03.2008:  7. þm. SU, Vg AtlG
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  7. þm. SU, Vg AtlG

Varaþingmaður:

132 19.04.2006 – 04.05.2006:  8. þm. RN, Vg AtlG fyrir Kolbrúnu Halldórsdóttur
131 07.03.2005 – 23.03.2005:  8. þm. RN, Vg AtlG fyrir Kolbrúnu Halldórsdóttur
130 05.02.2004 – 29.03.2004:  8. þm. RN, Vg AtlG fyrir Kolbrúnu Halldórsdóttur

Formaður nefnda:

140 01.10.2011 – 23.04.2012: saksóknar­nefnd
139 07.12.2010 – 30.09.2011: saksóknar­nefnd
    01.10.2010 – 23.03.2011: sjávar­útvegs- og land­búnaðar­nefnd
138 15.01.2010 – 30.09.2010: þing­manna­nefnd til að fjalla um skýrslu rann­sóknar­nefndar Alþingis
    01.10.2009 – 30.09.2010: sjávar­útvegs- og land­búnaðar­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: sjávar­útvegs- og land­búnaðar­nefnd
136 12.02.2009 – 31.12.2009: sjávar­útvegs- og land­búnaðar­nefnd