Steinunn K. Pétursdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Norðvesturkjördæmis desember 2003, mars–apríl og nóvember–desember 2004, mars–apríl 2005 (Frjálslyndi flokkurinn).

Raddsýnishorn

Æviágrip

Fædd 28. desember 1973.

Fulltrúi svæðisvinnumiðlunar.

Varaþingmaður Norðvesturkjördæmis desember 2003, mars–apríl og nóvember–desember 2004, mars–apríl 2005 (Frjálslyndi flokkurinn).

Æviágripi síðast breytt 15. apríl 2020.