Hjálmar Bogi Hafliðason

Hjálmar Bogi Hafliðason

Þingseta

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis nóvember 2013, september 2014, janúar og júní 2015, apríl–maí 2016, september 2018, maí og október–nóvember 2019 og maí 2021 (Framsóknarflokkur).

Æviágrip

Fæddur 18. janúar 1980.

Kennari og bæjarfulltrúi.

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis nóvember 2013, september 2014, janúar og júní 2015, apríl–maí 2016, september 2018, maí og október–nóvember 2019 og maí 2021 (Framsóknarflokkur).

Æviágripi síðast breytt 31. maí 2021.