Una Hildardóttir

Una Hildardóttir

Þingseta

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis janúar, febrúar og mars 2018, febrúar, apríl og nóvember–desember 2019 og janúar–febrúar 2020 (Vinstrihreyfingin – grænt framboð).

Æviágrip

Fædd 3. ágúst 1991.

Upplýsingafulltrúi.

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis janúar, febrúar og mars 2018, febrúar, apríl og nóvember–desember 2019 og janúar–febrúar 2020 (Vinstrihreyfingin – grænt framboð).

Æviágripi síðast breytt 3. febrúar 2020.