Þorgrímur Sigmundsson

Þorgrímur Sigmundsson

Þingseta

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis október 2018, apríl, október og desember 2019, febrúar og mars 2020 (Miðflokkurinn).

Æviágrip

Fæddur 18. apríl 1976.

Varaþingmaður Norðausturkjördæmis október 2018, apríl, október og desember 2019, febrúar og mars 2020 (Miðflokkurinn).

Æviágripi síðast breytt 16. mars 2020.