Orri Páll Jóhannsson

Orri Páll Jóhannsson
  • Kjördæmi: Reykjavíkurkjördæmi suður
  • Þingflokkur: Vinstrihreyfingin – grænt framboð

Æviágrip

Fæddur 19. maí 1978.

Þjóðgarðsvörður.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður janúar–febrúar, apríl og september 2017, september, nóvember og desember 2019 og júní 2020 (Vinstrihreyfingin – grænt framboð).

Æviágripi síðast breytt 30. júní 2020.