Sara Elísa Þórðardóttir

Sara Elísa Þórðardóttir
  • Kjördæmi: Reykjavíkurkjördæmi norður
  • Þingflokkur: Píratar
  • 845-7008

Æviágrip

Fædd 20. janúar 1981.

Listamaður.

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis mars 2017 og maí–júní, júlí og september 2018, janúar–apríl 2019 og síðan nóvember 2020 (Píratar).

Æviágripi síðast breytt 3. nóvember 2020.