Olga Margrét Cilia

Olga Margrét Cilia

Þingseta

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður janúar, apríl og september 2018, janúar, apríl, maí og desember 2019, janúar–febrúar 2020, febrúar 2021, mars–apríl 2021 og apríl–maí 2021 (Píratar).

Æviágrip

Fædd 28. febrúar 1986.

Nemi.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður janúar, apríl og september 2018, janúar, apríl, maí og desember 2019, janúar–febrúar 2020, febrúar 2021, mars–apríl 2021 og apríl–maí 2021 (Píratar).

Æviágripi síðast breytt 25. maí 2021.