Guðmundur Ingi Kristinsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

150 03.02.2020 –           : 12. þm. SV, Flf GIK
    27.01.2020 – 02.02.2020: 12. þm. SV, Flf GIK með varamann: Jónína Björk Óskarsdóttir
    10.09.2019 – 26.01.2020: 12. þm. SV, Flf GIK
149 03.09.2019 – 09.09.2019: 12. þm. SV, Flf GIK
    02.09.2019 – 02.09.2019: 12. þm. SV, Flf GIK með varamann: Jónína Björk Óskarsdóttir
    12.04.2019 – 01.09.2019: 12. þm. SV, Flf GIK
    08.04.2019 – 11.04.2019: 12. þm. SV, Flf GIK með varamann: Jónína Björk Óskarsdóttir
    18.02.2019 – 07.04.2019: 12. þm. SV, Flf GIK
    06.02.2019 – 17.02.2019: 12. þm. SV, Flf GIK með varamann: Jónína Björk Óskarsdóttir
    18.09.2018 – 05.02.2019: 12. þm. SV, Flf GIK
    11.09.2018 – 17.09.2018: 12. þm. SV, Flf GIK með varamann: Jónína Björk Óskarsdóttir
    11.09.2018 – 11.09.2018: 12. þm. SV, Flf GIK
148 14.12.2017 – 10.09.2018: 12. þm. SV, Flf GIK
    28.10.2017 – 14.12.2017: 12. þm. SV, Flf GIK

Embætti þingflokks:

150 10.09.2019 –           : formaður þingflokks
149 03.12.2018 – 09.09.2019: formaður þingflokks