Sigmundur Ernir Rúnarsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 11.09.2012 – 27.04.2013:  7. þm. NA, Sf SER*
140 18.12.2011 – 10.09.2012:  7. þm. NA, Sf SER*
    14.12.2011 – 18.12.2011:  7. þm. NA, Sf SER* með varamann: Logi Einarsson*
    01.10.2011 – 14.12.2011:  7. þm. NA, Sf SER*
139 28.04.2011 – 30.09.2011:  7. þm. NA, Sf SER*
    16.04.2011 – 28.04.2011:  7. þm. NA, Sf SER*
    13.04.2011 – 16.04.2011:  7. þm. NA, Sf SER* með varamann: Logi Einarsson*
    25.10.2010 – 13.04.2011:  7. þm. NA, Sf SER*
    11.10.2010 – 25.10.2010:  7. þm. NA, Sf SER* með varamann: Logi Einarsson*
    01.10.2010 – 11.10.2010:  7. þm. NA, Sf SER*
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  7. þm. NA, Sf SER*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  7. þm. NA, Sf SER*