Þuríður Backman - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 28.03.2013 – 27.04.2013:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    20.03.2013 – 28.03.2013:  5. þm. NA, Vg ÞBack* með varamann: Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir*
    05.12.2012 – 20.03.2013:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    12.11.2012 – 05.12.2012:  5. þm. NA, Vg ÞBack* með varamann: Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir*
    11.09.2012 – 12.11.2012:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
140 31.03.2012 – 10.09.2012:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    28.03.2012 – 31.03.2012:  5. þm. NA, Vg ÞBack* með varamann: Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir*
    01.10.2011 – 28.03.2012:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
139 03.05.2011 – 30.09.2011:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    28.04.2011 – 03.05.2011:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    16.04.2011 – 28.04.2011:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    13.04.2011 – 16.04.2011:  5. þm. NA, Vg ÞBack* með varamann: Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir*
    01.10.2010 – 13.04.2011:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
137 29.08.2009 – 30.09.2009:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    14.08.2009 – 29.08.2009:  5. þm. NA, Vg ÞBack* með varamann: Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir*
    15.05.2009 – 14.08.2009:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    15.05.2009 – 15.05.2009:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
    25.04.2009 – 15.05.2009:  5. þm. NA, Vg ÞBack*
136 03.11.2008 – 25.04.2009:  8. þm. NA, Vg ÞBack
    13.10.2008 – 03.11.2008:  8. þm. NA, Vg ÞBack með varamann: Björn Valur Gíslason
    01.10.2008 – 13.10.2008:  8. þm. NA, Vg ÞBack
135 25.04.2008 – 30.09.2008:  8. þm. NA, Vg ÞBack
    11.04.2008 – 25.04.2008:  8. þm. NA, Vg ÞBack með varamann: Björn Valur Gíslason
    13.12.2007 – 11.04.2008:  8. þm. NA, Vg ÞBack
    29.11.2007 – 13.12.2007:  8. þm. NA, Vg ÞBack með varamann: Dýrleif Skjóldal
    01.10.2007 – 29.11.2007:  8. þm. NA, Vg ÞBack
134 31.05.2007 – 30.09.2007:  8. þm. NA, Vg ÞBack
    12.05.2007 – 31.05.2007:  8. þm. NA, Vg ÞBack
133 29.01.2007 – 11.05.2007: 10. þm. NA, Vg ÞBack
    15.01.2007 – 29.01.2007: 10. þm. NA, Vg ÞBack með varamann: Hlynur Hallsson
    01.10.2006 – 15.01.2007: 10. þm. NA, Vg ÞBack
132 17.10.2005 – 30.09.2006: 10. þm. NA, Vg ÞBack
    01.10.2005 – 17.10.2005: 10. þm. NA, Vg ÞBack með varamann: Hlynur Hallsson
    01.10.2005 – 01.10.2005: 10. þm. NA, Vg ÞBack
131 01.10.2004 – 30.09.2005: 10. þm. NA, Vg ÞBack
130 01.10.2003 – 01.10.2004: 10. þm. NA, Vg ÞBack
129 10.05.2003 – 30.09.2003: 10. þm. NA, Vg ÞBack
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  5. þm. AL, Vg ÞBack
127 26.11.2001 – 01.10.2002:  5. þm. AL, Vg ÞBack
    01.10.2001 – 12.11.2001:  5. þm. AL, Vg ÞBack
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  5. þm. AL, Vg ÞBack
125 15.11.1999 – 02.10.2000:  5. þm. AL, Vg ÞBack
    01.10.1999 – 01.11.1999:  5. þm. AL, Vg ÞBack
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  5. þm. AL, Vg ÞBack

Varaþingmaður:

123 02.11.1998 – 16.11.1998:  4. þm. AL, Óh ÞBack, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
122 15.10.1997 – 03.11.1997:  4. þm. AL, Ab ÞBack, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
121 07.10.1996 – 28.10.1996:  4. þm. AL, Ab ÞBack, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
120 08.11.1995 – 23.11.1995:  4. þm. AL, Ab ÞBack, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
118 15.11.1994 – 29.11.1994:  4. þm. AL, Ab ÞBack, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
117 18.10.1993 – 01.11.1993:  4. þm. AL, Ab ÞBack, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
115 03.03.1992 – 19.03.1992:  4. þm. AL, Ab ÞBack, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson

Embætti þingflokks:

139 03.05.2011 – 30.09.2011: formaður þingflokks
    11.04.2011 – 03.05.2011: varaformaður þingflokks
133 11.10.2006 – 11.05.2007: varaformaður þingflokks
132 10.10.2005 – 30.09.2006: varaformaður þingflokks
131 01.10.2004 – 30.09.2005: varaformaður þingflokks
130 01.10.2003 – 01.10.2004: varaformaður þingflokks
129 27.05.2003 – 30.09.2003: varaformaður þingflokks
128 01.10.2002 – 10.05.2003: varaformaður þingflokks
127 01.10.2001 – 01.10.2002: varaformaður þingflokks
126 02.10.2000 – 30.09.2001: varaformaður þingflokks
125 01.10.1999 – 02.10.2000: varaformaður þingflokks
124 08.06.1999 – 01.10.1999: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

141 11.09.2012 – 26.04.2013: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    11.09.2012 – 26.04.2013: Íslands­deild Evrópu­ráðs­þingsins
140 01.10.2011 – 10.09.2012: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    01.10.2011 – 10.09.2012: Íslands­deild Evrópu­ráðs­þingsins
139 01.10.2010 – 30.09.2011: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    01.10.2010 – 30.09.2011: heilbrigðis­nefnd
138 01.10.2009 – 30.09.2010: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    01.10.2009 – 30.09.2010: heilbrigðis­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    19.05.2009 – 30.09.2009: heilbrigðis­nefnd
136 09.02.2009 – 31.12.2009: heilbrigðis­nefnd

Forsetaembætti:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: 2. varaforseti
140 01.10.2011 – 10.09.2012: 2. varaforseti
139 01.10.2010 – 30.09.2011: 2. varaforseti
138 01.10.2009 – 30.09.2010: 2. varaforseti
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 2. varaforseti
    25.04.2009 – 15.05.2009: 2. varaforseti
136 01.10.2008 – 25.04.2009: 2. varaforseti
135 01.10.2007 – 30.09.2008: 2. varaforseti
134 31.05.2007 – 30.09.2007: 2. varaforseti
133 02.10.2006 – 11.05.2007: 5. varaforseti
132 03.10.2005 – 30.09.2006: 5. varaforseti
131 01.10.2004 – 30.09.2005: 5. varaforseti
130 01.10.2003 – 01.10.2004: 5. varaforseti
129 27.05.2003 – 30.09.2003: 5. varaforseti