Steinunn Valdís Óskarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

138 01.10.2009 – 31.05.2010: 11. þm. RN, Sf SVÓ*
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 11. þm. RN, Sf SVÓ*
    25.04.2009 – 15.05.2009: 11. þm. RN, Sf SVÓ*
136 01.02.2009 – 25.04.2009: 10. þm. RN, Sf SVÓ
    01.10.2008 – 01.02.2009: 10. þm. RN, Sf SVÓ*
135 14.03.2008 – 30.09.2008: 10. þm. RN, Sf SVÓ*
    20.02.2008 – 14.03.2008: 10. þm. RN, Sf SVÓ* með varamann: Valgerður Bjarnadóttir*
    01.10.2007 – 20.02.2008: 10. þm. RN, Sf SVÓ*
134 24.05.2007 – 30.09.2007: 10. þm. RN, Sf SVÓ*
    12.05.2007 – 24.05.2007: 10. þm. RN, Sf SVÓ

Embætti þingflokks:

138 01.10.2009 – 29.04.2010: varaformaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: varaformaður þingflokks
136 01.10.2008 – 25.04.2009: varaformaður þingflokks
135 01.10.2007 – 30.09.2008: varaformaður þingflokks
134 04.06.2007 – 30.09.2007: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

138 01.10.2009 – 31.05.2010: alls­herjar­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: alls­herjar­nefnd
136 11.02.2009 – 25.04.2009: samgöngu­nefnd
    30.09.2008 – 04.02.2009: samgöngu­nefnd
135 01.10.2007 – 31.12.2008: samgöngu­nefnd
134 14.07.2007 – 31.12.2007: samgöngu­nefnd
    04.06.2007 – 14.07.2007: samgöngu­nefnd

Forsetaembætti:

138 01.10.2009 – 31.05.2010: 3. varaforseti
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 3. varaforseti