Róbert Marshall - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 21.01.2016 – 28.10.2016:  6. þm. RS, Bf RM
    08.09.2015 – 21.01.2016:  6. þm. RS, Bf RM
144 26.09.2014 – 07.09.2015:  6. þm. RS, Bf RM
    18.09.2014 – 26.09.2014:  6. þm. RS, Bf RM með varamann: Sigrún Gunnarsdóttir
    18.09.2014 – 18.09.2014:  6. þm. RS, Bf RM
    09.09.2014 – 18.09.2014:  6. þm. RS, Bf RM með varamann: Brynhildur S. Björnsdóttir
    09.09.2014 – 09.09.2014:  6. þm. RS, Bf RM
143 17.05.2014 – 08.09.2014:  6. þm. RS, Bf RM
    24.03.2014 – 17.05.2014:  6. þm. RS, Bf RM með varamann: Brynhildur S. Björnsdóttir
    01.10.2013 – 24.03.2014:  6. þm. RS, Bf RM
142 19.09.2013 – 30.09.2013:  6. þm. RS, Bf RM
    16.09.2013 – 19.09.2013:  6. þm. RS, Bf RM með varamann: Sigrún Gunnarsdóttir
    27.04.2013 – 16.09.2013:  6. þm. RS, Bf RM
141 04.03.2013 – 27.04.2013:  8. þm. SU, U RM
    20.02.2013 – 04.03.2013:  8. þm. SU, U RM með varamann: Anna Margrét Guðjónsdóttir
    11.10.2012 – 20.02.2013:  8. þm. SU, U RM
    11.10.2012 – 11.10.2012:  8. þm. SU, U RM*
    11.09.2012 – 11.10.2012:  8. þm. SU, Sf RM*
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  8. þm. SU, Sf RM*
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  8. þm. SU, Sf RM*
138 26.10.2009 – 30.09.2010:  8. þm. SU, Sf RM*
    12.10.2009 – 26.10.2009:  8. þm. SU, Sf RM* með varamann: Guðrún Erlingsdóttir*
    01.10.2009 – 12.10.2009:  8. þm. SU, Sf RM*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  8. þm. SU, Sf RM*

Varaþingmaður:

136 27.10.2008 – 10.11.2008:  2. þm. SU, Sf RM* fyrir Björgvin G. Sigurðsson
135 30.10.2007 – 13.11.2007:  2. þm. SU, Sf RM* fyrir Björgvin G. Sigurðsson

Embætti þingflokks:

144 09.09.2014 – 07.09.2015: formaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: formaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

141 11.09.2012 – 26.04.2013: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
140 01.10.2011 – 10.09.2012: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
139 31.03.2011 – 30.09.2011: alls­herjar­nefnd
    12.10.2010 – 23.03.2011: alls­herjar­nefnd
    01.10.2010 – 12.10.2010: alls­herjar­nefnd
    01.10.2010 – 30.09.2011: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
138 07.06.2010 – 30.09.2010: alls­herjar­nefnd
    01.10.2009 – 30.09.2010: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
137 19.05.2009 – 30.09.2009: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu

Forsetaembætti:

145 15.09.2015 – 21.01.2016: 6. varaforseti